Ní CSPOWER BATTERY TECH CO., LTD, a ń fi ìfẹ́ ọkàn wa hàn gbogbo àwọn ọ̀rẹ́ wa Mùsùlùmí kárí ayé bí wọ́n ṣe ń ṣe ayẹyẹ Eid al-Fitr, èyí tí ó ń ṣe àmì ìparí Ramadan.
Bí ẹ ṣe ń péjọ pọ̀ pẹ̀lú àwọn olólùfẹ́ yín láti bu ààwẹ̀ yín kí ẹ sì ronú lórí àwọn ìbùkún oṣù tó kọjá, kí ilé yín kún fún ayọ̀, ẹ̀rín, àti ẹ̀mí ìṣọ̀kan.
Àkókò pàtàkì yìí ń rán wa létí ìjẹ́pàtàkì àánú, ìwà ọ̀làwọ́, àti ọpẹ́. Ó jẹ́ àkókò fún ìgbàgbọ́ tuntun àti ìṣọ̀kan tó lágbára láàrín àwọn àwùjọ wa.
Bí a ṣe ń dara pọ̀ mọ́ àwọn ayẹyẹ náà, a tún ń lo àǹfààní yìí láti fi ìmọrírì wa hàn fún ìgbẹ́kẹ̀lé àti ìtìlẹ́yìn tí ẹ ti fi sínú wa.
Ní CSPOWER, a dúró ṣinṣin láti pèsè àwọn ọ̀nà ìtọ́jú batiri tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé tí yóò fún àwọn ìsapá yín lágbára tí yóò sì mú ìgbésí ayé yín sunwọ̀n síi. Bí ẹ ṣe ń bẹ̀rẹ̀ àti àwọn iṣẹ́ tuntun, a pè yín láti ṣe àwárí onírúurú ọjà àti iṣẹ́ wa, tí a ṣe láti bá onírúurú àìní yín mu.
Dara pọ̀ mọ́ wa ní ayẹyẹ Eid al-Fitr kí o sì ní ìrírí agbára ìṣẹ̀dá tuntun pẹ̀lú CSPOWER BATTERY TECH CO., LTD. Ṣèbẹ̀wò sí ojú-òpó wẹ́ẹ̀bù wa lónìí láti kọ́ ẹ̀kọ́ sí i kí o sì máa ní ìròyìn tuntun nípa àwọn ìdàgbàsókè tuntun nínú ìmọ̀ ẹ̀rọ bátìrì.
Mo n ki gbogbo yin ni Eid ibukun ti o kun fun alaafia, idunnu, ati aisiki!
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹrin-10-2024







